KQBD trực tuyến

>> Thưởng nạp đầu World Cup 2022 cháy nhất gọi tên M88 <<

02:00 Bồ Đào Nha 6-1 Thụy Sĩ 2-0

22:00 Morocco 0-0 Tây Ban Nha 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [3-0],

02:00 Cambridge United 2-4 West Ham United 1-2

00:00 Galatasaray 3-4 Villarreal 1-4

20:15 SV Ried 6-1 First Wien 1894 3-1

20:00 Panaitolikos Agrinio 1-2 Anderlecht 0-1

20:00 Atromitos Athens 3-2 Nottingham Forest 1-2

18:00 Athletic Bilbao 2-0 Valladolid 1-0

18:00 Racing Genk 3-1 SC Heerenveen 1-1

00:00 Maribor 7-0 Radomlje 4-0

20:00 ND Gorica 0-0 NK Bravo 0-0

20:30 Churchill Brothers 2-1 Mohammedan SC 0-0

15:30 Real Kashmir 2-1 Sreenidi Deccan 0-1

03:45 Estoril 2-2 SCU Torreense 1-2

03:00 Albacete 0-0 Zaragoza 0-0

01:00 Leganes 2-2 Mirandes 1 1-1

01:00 Real Oviedo 0-0 Las Palmas 1 0-0

17:00 FC MERW 2-2 Nebitchi 0-0

17:00 HTTU Asgabat 2-1 Energetik Mary 0-0

22:59 Bahir Dar Kenema FC 0-0 Saint George 0-0

20:00 Adama City 3-0 Legetafo Legedadi 1-0

20:10 Polisi SC 0-1 Mlandege FC 0-0

18:30 Persis Solo FC 6-1 Cilegon United 4-0

18:30 Persija Jakarta 1-0 Borneo FC 1 0-0

15:30 Persebaya Surabaya 3-2 Barito Putera 0-1

02:45 Spennymoor Town 3-2 Boston United 0-1

02:45 Scarborough 2-1 Peterborough Sports 0-0

02:45 Leamington 0-0 Brackley Town 0-0

02:45 Kettering Town 0-1 Gloucester City 0-0

02:45 Hereford United 1-1 Chorley FC 0-0

02:45 Farsley Celtic 2-0 Kings Lynn 2-0

02:45 1 Curzon Ashton FC 0-2 Darlington 0-0

02:45 Hastings United 1-1 Canvey Island 1 0-1

02:45 Herne Bay 2-2 Billericay Town 2-1

02:45 Corinthian Casuals 0-1 Bishop's Stortford 0-0

02:45 Hornchurch 2-1 Folkestone 1-1

02:45 Cliftonville 1-1 Coleraine 1-0

90phút [1-1], 120phút [2-2], Pen [4-5],

02:45 Glentoran FC 0-3 Linfield FC 0-2

16:00 Ahbab FC 0-3 CISF 0-1

02:45 Halifax Town 3-1 Dorking 1-0

02:45 Boreham Wood 2-1 Oldham Athletic 0-0

22:59 FC Twente/Heracles Academie U21 2-0 NEC U21 1-0

02:45 Tranent Juniors 2-1 Cumbernauld Colts 0-0

02:45 Celtic B 1-3 Berwick Rangers 1-1

02:45 Glasgow Rangers Reserve 0-0 East Kilbride 0-0

02:00 Everton U21 7-2 Colchester United U21 4-0

20:00 Peterborough U21 4-1 Aston Villa U21 2-0

19:50 Al-Dhafra 3-0 Baynounah SC 1-0

19:40 Fursan Hispania FC 0-2 Gulf Heroes FC 0-0

19:40 Al Taawon 1-2 Al-Hamriyah 1-2

17:30 FC Syunik 1-3 Ararat Yerevan II 0-1

02:00 Badajoz 1-0 Deportivo La Coruna 1 0-0

02:00 1 CF La Nucia 0-0 CF Intercity 1 0-0

01:00 UD Logrones 1-1 Real Sociedad B 1 1-0

18:05 CF Rayo Majadahonda 1-2 Real Madrid Castilla 1-0

18:00 Unionistas de Salamanca 2-1 AD Alcorcon 0-0

18:00 1 Fuenlabrada 0-1 Merida AD 0-0

23:30 UD Tamaraceite 1-1 Marino 0-0

23:30 UD Tamaraceite 1-1 Marino 0-0

19:30 CD Mensajero 2-1 Lanzarote 1 1-0

03:30 Carmarthen 1-1 Taffs Well 1-1

02:30 Ammanford 3-2 Pontardawe Town 1 1-2

02:30 Afan Lido 1-0 Ynyshir Albions 0-0

02:30 Llanelli 1-4 Trefelin 0-3

02:30 Goytre Utd 4-3 Llantwit Major 2-3

02:30 Cambrian Clydach 2-3 Swansea University 1-2

02:30 Guilsfield 4-0 Porthmadog 2-0

02:30 Briton Ferry Athletic 8-0 Abbe Gavin Ni 4-0

02:30 Barry Town United 2-1 Cwmbran Celtic 1-1

16:00 WIT Georgia Tbilisi 0-0 Aragvi Dusheti 0-0

16:00 Kolkheti 1913 Poti 1-0 FC Metalurgi Rustavi 1-0

18:00 Namibia U17 0-1 Botswana U17 0-0

22:00 Qalali 0-1 Isa Town 0-0

22:00 Al-Ittihad(BHR) 0-0 Um Alhassam 0-0

22:00 Al-Ittifaq 1-2 A'Ali 0-0

19:30 A.S.Marsa 4-1 AS Mhamdia 1-0

19:30 CO Medenine 1-1 Jerba Midoun 0-1

19:30 Jendouba Sport 1-2 AS Oued Ellil 1 0-1

19:30 Espoir Rogba 1-0 AS Gabes 0-0

19:30 ES Rades 1-0 J.S. Kairouanaise 1-0

19:30 CS Korba 0-0 CS Bembla 0-0

21:25 Venghnuai FC 2-2 Chawnpui 1-2

19:45 Al Masry 0-0 NBE SC 0-0

19:30 Baladiyet El Mahallah 3-2 Proxy SC 3-1

02:45 Whitby Town 1-1 Hyde F.C. 0-1

17:30 Ario Eslamshahr 3-0 Shahin Bushehr 1-0

17:30 1 Kian Sam Babol 1-1 Shahid Ghandi 0-1

17:10 Rukh Vynnyky U21 2-0 Chernomorets Odessa U21 0-0

02:45 Beckenham Town 4-1 Chichester City 2-0

02:45 Stowmarket Town 2-0 Grays Athletic 2-0

01:30 1 San Felix CF U19 1-1 Marbella U19 1-1

00:00 Seneca CF U19 2-0 Algeciras CF U19 1 0-0

23:30 1 CD 26 de Febrero U19 2-1 Recreativo Huelva U19 1-0

18:00 1 UD Tomares U19 1-2 Sevilla U19 1 0-1

18:00 San Roque Balompie U19 7-0 Rusadir CF U19 4-0

18:00 Real Betis U19 2-1 Granada U19 1 0-0

20:30 Asswehly SC 2-0 Al-Ahli tripoli 0-0

20:00 Al Akhdar 14-0 Al Suqoor(LBY) 0-0

02:00 Birkirkara (w) 1-0 Swieqi United (w) 0-0

02:45 Coalville 0-2 Nuneaton Borough 0-2

02:45 Needham Market 1-0 Hednesford Town 0-0

02:45 Basford Utd 0-1 Kings Langley 0-1

02:45 Alvechurch 4-2 Stratford Town 3-0

02:45 Rushall Olympic 0-2 Leiston FC 0-1

02:45 Rushden Diamonds 1-3 Tamworth 1-2

02:45 Colney Heath 1-1 Witton Albion 1 1-1

02:45 Grantham Town 0-0 Dunston UTS 0-0

02:45 Runcorn Linnets 2-1 Trafford 1-0

01:00 SV Halstenbek Rellin 2-2 Kummerfelder SV 1-1

22:00 Gil Vicente U23 2-0 Braga U23 1-0

22:00 Vizela U23 2-2 Famalicao U23 2-1

20:00 CD Mafra U23 0-1 Benfica U23 0-1

18:00 1 Farense U23 4-1 Estoril U23 1-0

18:00 Portimonense U23 3-2 Sporting Lisbon Sad U23 1-1

01:00 Inter Movistar Futsal 2-1 EiPozo Murcia Turistica Futsal 1-0

00:30 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 2-1 Noia Portus Apostoli Futsal 0-0

00:30 Xota Navarra Futsal 1-3 F.C.Barcelona Futsal 1-1

00:15 Manzanares FS Futsal 3-5 Vaidepenas Futsal 1-1

19:00 Cordoba Futsal 3-3 Levante Futsal 0-0

18:00 Real Betis Futsal 0-6 Jaen Paraiso Interior Futsal 0-0

18:00 Palma Futsal 7-3 Antequera Futsal 0-0

02:45 Bracknell Town 0-0 Plymouth Parkway 0-0

02:45 1 Yate Town 0-3 Chesham United 0-3

20:00 Wrexham Reserve 3-1 Blackpool (R) 2-1

20:00 Rotherham United (R) 3-1 Bolton (R) 2-1

17:00 Keshla FK II 1-0 Kapaz PFK II 0-0

17:00 Qarabag II 0-1 Zira FK II 0-1

17:00 FK Mughan 3-2 Standard Sumgayit II 2-0

19:00 1 Orientacion Maritima (W) 0-3 CD Guiniguada Apolinario (W) 0-1

02:45 Slough Town 0-0 Concord Rangers 1 0-0

02:45 Hemel Hempstead Town 1-0 Bath City 1-0

02:45 1 Dulwich Hamlet 2-1 Chelmsford City 2 1-0

02:45 Cheshunt 2-0 Dover Athletic 0-0

02:45 Braintree Town 0-0 Oxford City 0-0

02:45 Worthing 0-6 Ebbsfleet United 0-4

02:45 Welling United 1-2 Farnborough Town 0-1

02:45 Tonbridge Angels 3-0 Eastbourne Borough 1-0

20:00 Dundee U20 1-1 Hamilton FC (R) 1-1

00:00 FC Unirea 2004 Slobozia 3-3 Dinamo Bucuresti 3 1-3

00:00 Petrolul Ploiesti 0-1 Universitatea Craiova 0-0

00:00 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 4-0 FC Voluntari 2-0

20:00 defense forces 1-1 URA Kampala 1-0

20:00 Arua Hill SC 0-1 BUL FC 0-0

Cập nhật một cách nhanh chóng và đầy đủ nhất tỷ số bóng đá hôm nay. KQBD của các trận cầu tâm điểm và màn thể hiện của những ngôi sao đẳng cấp hàng đầu thế giới, tất cả thể hiện tại bảng tổng hợp Kết quả bóng đá trên đây.

Theo dõi kết quả của các đội bóng hàng đầu châu lục thông qua bảng thống kê tỷ số bóng đá hôm nay được tổng hợp và thông kê sớm nhất bởi đội ngũ của chúng tôi.

Anh em đam mê bóng đá không thể bỏ qua bảng tổng hợp KQBD hôm nay để theo dõi những diễn biến mới nhất của bóng đá thế giới. Những kèo đấu máu lửa và hấp dẫn sẽ được thống kê một cách chi tiết.

Đón chờ KQBD trực tuyến hôm qua và rạng sáng nay ở các giải đấu Ngoại hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga… Theo dõi đội bóng yêu thích một cách nhanh chóng qua bảng tổng hợp KQBD được chúng tôi cập nhật chính xác.

Bản quyền data từ:

5/5 - (5 bình chọn)